വീ​ടി​ന്റെ മു​റ്റം നന്നാക്കുന്നതിനിടെ മഹാശി​ലാ​യു​ഗ​ത്തി​ലെ ശേ​ഷി​പ്പുക​ൾ കണ്ടെ​ത്തി​

മലപ്പുറം: പാണ്ടിക്കാട് കൊ​ട​ശ്ശേ​രിയി​ൽ വീ​ടി​ന് മു​റ്റം നി​ർമി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ
ച​രി​ത്ര​ശേ​ഷി​പ്പു​ക​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി. കൊ​ട​ശ്ശേ​രി മ​ഹാ​വി​ഷ്ണു​ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ പ​ള്ളി​ക്ക​ര പു​ത്ത​ൻ​വീ​ട്ടി​ൽ ജ​യ​രാ​ജ​ന്റെ വീ​ട്ടു​മു​റ്റം ന​ന്നാ​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് മ​ഹാ​ശി​ലാ​യു​ഗ​ത്തി​ലെ ശേ​ഷി​പ്പു​ക​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഇന്നലെ വൈ​കീ​ട്ട് മ​ണ്ണു​മാ​ന്തി​യു​ടെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ വീ​ട്ടു​മു​റ്റ​ത്തെ മ​ണ്ണ് എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് ഗു​ഹ​ക്ക് സ​മാ​ന​മാ​യ അ​റ കാ​ണു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കൂ​ടു​ത​ൽ മ​ണ്ണ് നീ​ക്കി​യ​പ്പോ​ൾ അ​ഞ്ച് മ​ൺ​കു​ട​ങ്ങ​ളും ഇ​വ സ്ഥാ​പി​ച്ച ഒ​രു അ​ച്ചും കാ​ണ​പ്പെ​ട്ടു. കു​ട​ത്തി​ന​ക​ത്ത് മ​റ്റു വ​സ്തു​ക്ക​ളൊ​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. ജ​യ​രാ​ജ​ന്റെ മ​ക​ൻ ര​ജി​ത്ത് വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് കാ​ലി​ക്ക​റ്റ്സ​ർ​വ​ക​ലാ​ശാ​ല ച​രി​ത്ര​വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ന്റെ നി​ർ​ദേ​ശ​മ​നു​സ​രി​ച്ച് ഗ​വേ​ഷ​ക​നാ​യ പി.​ടി. സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ർ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച വ​സ്തു​ക്ക​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചു. മ​ഹാ​ശി​ലാ​യു​ഗ കാ​ല​ത്തെ മ​ര​ണാ​ന​ന്ത​ര ച​ട​ങ്ങു​ക​ളു​ടെ ശേ​ഷി​പ്പു​ക​ളാ​ണ് ഇ​വ​യെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

Social Share Buttons and Icons powered by Ultimatelysocial