കേരള പി‌.എസ്‌.സി റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് 2020 – കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റ് തസ്തികയിലേക്ക് ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം

കേരള പി‌.എസ്‌.സി റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് 2020: കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റ് ജോലി ഒഴിവുകൾ നികത്തുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തൊഴിൽ വിജ്ഞാപനം കേരള പബ്ലിക് സർവീസ് കമ്മീഷൻ പുറത്തിറക്കി. പ്ലസ് ടു അല്ലെങ്കിൽ അതിന് തുല്യമായ യോഗ്യതയുള്ള യോഗ്യതയുള്ള സ്ഥാനാർത്ഥികളിൽ നിന്ന് പി‌എസ്‌സി ഓർഗനൈസേഷൻ ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു.

🔴ഓർഗനൈസേഷൻ: കേരള പി.എസ്.സി.

🔴പോസ്റ്റ്: കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റ്

🔴തൊഴിൽ തരം:
സംസ്ഥാന സർക്കാർ

🔴ഒഴിവുകൾ: 06

🔴ജോലിസ്ഥലം: കേരളം

🔴ആപ്ലിക്കേഷൻ മോഡ്:
ഓൺ‌ലൈൻ

🔴അവസാന തീയതി: 09 സെപ്റ്റംബർ 2020

-യോഗ്യത:
+2 അല്ലെങ്കിൽ അതിന് തുല്യമായ പാസ്.
ടൈപ്പ്റൈറ്റിംഗ് ഇംഗ്ലീഷ് (കെജിടിഇ), കമ്പ്യൂട്ടർ വേഡ് പ്രോസസിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ അതിന് തുല്യമായ ഉയർന്ന ഗ്രേഡ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ്.
ടൈപ്പ്റൈറ്റിംഗ് മലയാളത്തിൽ (കെജിടിഇ) ലോവർ ഗ്രേഡ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ അതിന് തുല്യമായത്

-പ്രായപരിധി:
18-36. 02.01.1984 നും 01.01.2002 നും ഇടയിൽ ജനിച്ച സ്ഥാനാർത്ഥികൾക്ക് മാത്രമേ (രണ്ട് തീയതികളും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്) പട്ടികജാതിക്കാർ, പട്ടികവർഗക്കാർ, മറ്റ് പിന്നോക്ക സമുദായങ്ങൾ, വിധവകൾ എന്നിവർക്ക് സാധാരണ ഇളവോടെ ഈ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം.

-ശമ്പള വിശദാംശങ്ങൾ:
20,000 -, 800 45,800

-അപേക്ഷാ ഫീസ്:
കേരള പി‌എസ്‌സി റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിന് അപേക്ഷാ ഫീസ് ആവശ്യമില്ല

-അപേക്ഷിക്കേണ്ടവിധം?

നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ കമ്പ്യൂട്ടർ അസിസ്റ്റന്റിന് നിങ്ങൾ യോഗ്യരാണെന്ന് കണ്ടെത്തുകയാണെങ്കിൽ, ചുവടെ നൽകിയിരിക്കുന്ന ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ലിങ്കിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. തുടർന്ന്, ഉചിതമായ ഓപ്ഷൻ കണ്ടെത്തി ഫോം പൂരിപ്പിക്കുക. 2020 ഓഗസ്റ്റ് 06 മുതൽ 2020 സെപ്റ്റംബർ 09 വരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.

35-2020-M

Social Share Buttons and Icons powered by Ultimatelysocial