ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഏറ്റവും പുതിയ തൊഴിൽ ഒഴിവുകൾ 2020 | അവസാന തീയതി: 15-12-2020

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തന്ത്രപ്രധാനമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ വിജയകരമായ ബിസിനസ്സ് സ്ഥാപനങ്ങളുള്ള വൈവിധ്യമാർന്ന ഒരു കൂട്ടായ്മയാണ് ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഇന്റർനാഷണൽ (ലുലു ഗ്രൂപ്പ്).  പ്രശസ്‌ത ബിസിനസ്സ് ദർശകനായ യൂസഫ് അലി എം‌എ സ്ഥാപിച്ച ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഗൾഫ് മേഖലയിലെ സാമ്പത്തിക സ്ഥിതിയിൽ 7.4 ബില്യൺ യുഎസ് ഡോളർ വാർഷിക വിറ്റുവരവുള്ള ഒരു പ്രധാന സംഭാവകനായി മാറി.  യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സിന്റെ തലസ്ഥാനമായ അബുദാബി ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇത് ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര ബിസിനസ് പോർട്ട്‌ഫോളിയോയുടെ ലോകപ്രശസ്ത സൂക്ഷിപ്പുകാരനാണ്, ഇത് ഹൈപ്പർ മാർക്കറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ മുതൽ ഷോപ്പിംഗ് മാൾ വികസനം, ചരക്കുകളുടെ ഉത്പാദനം, വ്യാപാരം, ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി ആസ്തികൾ, റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് എന്നിവ വരെയാണ്.  മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ഏഷ്യ, യുഎസ്, യൂറോപ്പ് എന്നിവിടങ്ങളിലായി സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന 22 രാജ്യങ്ങളിലാണ് ലുലു ഗ്രൂപ്പ് പ്രധാനമായും പ്രവർത്തിക്കുന്നത്.
തങ്ങളുടെ മുഴുവൻ കഴിവുകളും തിരിച്ചറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക് വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതും സൃഷ്ടിപരവുമായ ഒരു കരിയർ പാത ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഇന്റർനാഷണൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.  റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകൾ, സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകൾ, ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റുകൾ എന്നിവ ഇപ്പോഴും വളരുന്നതിനാൽ, യുഎഇയിലെയും അയൽരാജ്യങ്ങളിലെയും റീട്ടെയിൽ മേഖലയിൽ കണക്കാക്കേണ്ട ഒരു ശക്തിയാണ് ലുലു.
ലുലുവിലെ ഒരു കരിയർ ഒരു ജോലി എന്നതിലുപരിയാണ്, നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫഷണൽ, വ്യക്തിപരമായ സ്വപ്നങ്ങൾ തിരിച്ചറിയാനും അവ യാഥാർത്ഥ്യമാക്കാനുമുള്ള അവസരമാണിത്.

ഒഴിവുകൾ ചുവടെ നൽകിയിരിക്കുന്നു (ഓൺലൈനിൽ മാത്രം പ്രയോഗിക്കുക)

-Sales
-Information Technology
-Business Operation
-Finance & Audit
-Accountant
-Civil Engineer
-Others


Other Job Vacancies (Apply through Email, Whatsapp, Direct)
Sales
Cashier
Picker

Qualifications:
Plus two qualified, smart and energetic male/female candidates – Age Limit: 20 to 35

Fishmonger
Butcher
Baker
Confectioner
Salad / Sandwich Maker
Arabic Grill / Shawarma Maker
Cook (Arabic / Philipino / Indian)
Sushi Maker
Mason
Gypsum Worker
Painter
Carpenter
Electrician

Minimum 2 years of relevant experience is required. Any nationality.
Age limit – 20 to 35

All candidates should be inside UAE. (Visit or Residence VISA)

HOW TO APPLY:

1) Drop your CV at luluhrdubai@ae.lulumea.com

2) Submit your resume at our regional office Dubai

3) Send your CV in whatsapp (0569867710)

4) Attractive Salary + Accomodation + Transportation + Other Benefits

Apply before: 15/12/2020

Careers in Kochi
At LuLu, we believe that our employees are the reason for our success and we provide an excellent working environment for them. If you are looking for a rewarding career at LuLu Mall, there are opportunities available all year long. You may send your cv to hr@in.lulumea.com

Social Share Buttons and Icons powered by Ultimatelysocial